Abincin Maggi: menu na makonni 4 da kowace rana, sake dubawa

Ana yawan samun sabani tsakanin masu bin tsarin asarar nauyi. Duk da haka, kowace hanya ta asarar nauyi tana da ƙarfi da ɓarna. Lokacin cinyewa a matsakaici, duka carbohydrates, fats, da sunadarai suna amfani da jiki.

Shahararriyar hanyar asarar nauyi "Maggi Diet" shine tsarin gina jiki mai gina jiki wanda aka tsara don makonni 2 ko 4. Tare da taimakonsa, zaku iya rasa kilogiram 15-20 ba tare da ƙididdige adadin kalori mai wahala ba da jin yunwa na yau da kullun. Tarihin bayyanar shahararren tsarin abinci yana da alaƙa da sunan Margaret Thatcher, ɗan siyasan Ingilishi na almara.

Ka'idar abinci mai gina jiki da girke-girke na jita-jita na abinci sun kasance sirri na dogon lokaci. Wani ingantaccen tsarin asarar nauyi ya zama sananne ne kawai bayan mutuwar "Iron Lady". A lokacin nazarin tarihin tarihin baroness na almara, masana tarihi sun sami damar samun bayanan da aka sadaukar don ingantaccen tsarin abinci mai gina jiki. Daga baya, wata dabara mai inganci, wacce ake kira Maggi Diet, ta fito fili kuma an yaba.

Sauran gyare-gyare na rage cin abinci mai ƙarancin carbohydrate sune abubuwan da aka samo asali, waɗanda ƙwararrun zamani suka inganta. Ka'idar tasiri na hanyar yana dogara ne akan tsarin sinadaran da ke faruwa a cikin jiki. Suna ba da gudummawa ga kawar da kitse a hankali a hankali da gyaran nauyi.

Karfi da raunin abincin Maggi

Ana iya raba duk hanyoyin asarar nauyi a halin yanzu zuwa:

  • kayan lambu ('ya'yan itace, abincin shinkafa);
  • furotin (abincin Maggi, abincin kefir).

Tabbas, babu tsarin da ya dace don kawar da fam maras so. Kowannen su yana da nasa ribobi da fursunoni.

Ka'idar Firayim Ministan Harkokin Waje ta rasa nauyi ta ƙunshi raguwa sosai a cikin adadin carbohydrates da mai a cikin abincin yau da kullun. A lokaci guda kuma, an ba da fifiko kan fifikon jita-jita masu wadata da furotin na dabba. Babban tasiri na wannan hanyar abinci mai gina jiki yana tabbatar da yawancin sake dubawa na gaske. Riko da kyau ga wannan abincin yana hana fata fata kuma yana taimakawa wajen kula da ƙwayar tsoka.

A baya, an yarda da cewa cin ƙwai biyu ko fiye a kowace rana zai zama cutarwa ga jiki (saboda yana haifar da karuwar cholesterol a cikin jini). Amma daga baya masana kimiyya sun iya tabbatar da cewa kashi 20 cikin 100 na cholesterol da mutum ke samu daga abinci. Sauran kashi 80 cikin 100 na jiki ne ya haxa shi.

abincin maggi don asarar nauyi

Ƙwai na kaza suna cika jiki da poly- da monounsaturated fatty acids. Sunadaran da ke ƙunshe a cikin samfurin yana da kyau a cikin jiki. Kuma gwaiduwa ya ƙunshi phospholipids masu amfani kamar lecithin da choline. Wadannan sinadirai suna inganta aikin kwakwalwa da hanta kuma suna taimakawa normalize metabolism metabolism.

Koyaya, masana da yawa suna jayayya cewa yawan cin abinci tare da furotin na iya yin mummunan tasiri akan mahimman gabobin (ciki har da kodan). Bugu da ƙari, ana buƙatar enzymes masu narkewa da aka samar a cikin adadi mai yawa a cikin jiki don narkar da sunadarai. Yawancin samfurin "wanda ba a sarrafa shi ba" zai iya haifar da kumburin ƙwayar gastrointestinal da kumburi.

Maggi rage cin abinci na kwanaki 14 da 28

Wannan tsarin asarar nauyi ya bambanta da yawancin shahararrun abinci guda ɗaya a cikin sigogi masu zuwa:

  • ƙananan adadin contraindications;
  • raguwa mai raguwa a cikin girman jiki;
  • tasiri mai dorewa.

Bayan kammala cikakken kwas na mako 4, zaku iya sake yin amfani da hanyar Firayim Minista na Ingilishi bayan aƙalla shekara guda. Idan kun yi watsi da wannan shawarar, za a sami babban nauyi a jiki.

Abincin Maggi na yau da kullun na tsawon makonni 2 ya haɗa da cinye kullun kaji na yau da kullun, wanda ke zama babban tushen furotin. Wannan samfurin ya ƙunshi microelements masu amfani da yawa da amino acid. Yin amfani da ƙwai akai-akai yana taimakawa ƙarfafa tsarin rigakafi, yana hana anemia, kunna aikin kwakwalwa, da kuma inganta ƙwaƙwalwar ajiya.

Lokacin zabar tsarin abinci mai gina jiki na gida, samfurin wanda abun ciki mai kitse yake cikin kewayon 3-5% an gabatar dashi cikin abincin yau da kullun. Yana taimakawa sake cika ƙarancin calcium, wanda ke zama ɗaya daga cikin manyan hanyoyin tryptophan da methionine. Santsin aiki na jijiyoyi da tsarin narkewa sun dogara da abun ciki na waɗannan abubuwa masu amfani a cikin jiki.

Sigar curd na abincin Maggi ya ƙunshi abubuwa masu zuwa:

  • inganta yanayin fata;
  • hanzarta kawar da gubobi;
  • aiki rushewar kitse adibas.

Za a iya maye gurbin cukuwar gida tare da cuku mai ƙarancin mai. Wannan samfurin lafiya yana rage jinkirin ɗaukar abincin da ke ɗauke da carbohydrates kuma yana da tasiri mai amfani akan hawan jini da microflora na hanji.

A kula! Idan kuna bin abincin cuku na Maggi, an ba ku damar haɗa kowane cuku mai ƙarancin kitse a cikin abincin ku. Waɗannan sun haɗa da: cuku 9%, mozzarella, tofu, brie, feta light, ricotta. Mafi kyawun kashi na mai a cikin samfurin lafiya bai kamata ya wuce 9%.

Abvantbuwan amfãni daga cikin Maggi rage cin abinci, contraindications

Fa'idodin tsarin asarar nauyi na waje sun haɗa da:

  • rashin yunwa. Wannan ya sa tsarin kawar da fam ɗin da ba a so ya fi sauƙi;
  • babu buƙatar ƙidaya adadin kuzari na yau da kullun;
  • girke-girke masu sauƙi don shirya jita-jita na abinci;
  • babban inganci.

Tabbas, tsarin abinci mai gina jiki shima yana da wasu contraindications:

  • ciki;
  • rashin lafiyan halayen 'ya'yan itatuwa citrus ko ƙwai;
  • cututtuka na koda;
  • cututtuka na tsarin zuciya;
  • cututtuka na tsarin narkewa.

Hanyoyin da za a bi

Biyan rage cin abinci mai ƙarancin carbohydrate ya ƙunshi dokoki da yawa:

  • cin abinci yau da kullun na isasshen ruwa (fiye da lita 2 a rana);
  • ware daga abincin kayan abinci na kayan abinci, ketchup, broths mai mai, mayonnaise mai yawan kalori, da sauransu;
  • yawancin sa'o'i na tafiya a cikin iska mai dadi, wanda ke taimakawa wajen kunna metabolism;
  • isasshen barci (akalla awanni 8 a rana). Rashin bin wannan ka'ida na iya haifar da karuwar sha'awa;
  • yin awo yau da kullun da safe;
  • dafa kayan lambu ba tare da haɓaka dandano ba, tare da ƙarancin kayan yaji. A lokaci guda, ana iya amfani da albasa, barkono ja, da tafarnuwa don inganta dandano na jita-jita.
ka'idojin abinci mai gina jiki akan abincin Maggi

Maggi rage cin abinci na sati 4

Mafi yawan zaɓin abinci na yau da kullun, wanda ya shahara sosai a duk faɗin duniya, shine abincin kwai. Idan mutum yana da rashin haƙuri ga babban abun ciki na menu, an maye gurbin shi da cuku mai ƙarancin mai.

Dukansu curd da nau'in kwai na abincin sun haɗa da cin abinci mai yawa. Amma sigar farko na tsarin asarar nauyi ana ɗaukar shi ya fi amfani. Yin amfani da kayan madara da aka haɗe yana taimakawa ƙarfafa ƙasusuwa da rage matakan cholesterol a cikin jini. Babban contraindications don haɗa cuku gida a cikin abincin ku shine kasancewar hypersecretion na ruwan 'ya'yan itace na ciki.

Yawan amfani da samfuran madara da aka ƙera na iya haifar da haɓakar gastritis, wanda ke tare da samuwar zaizayar ƙasa a cikin mucosa na ciki.

Misalin menu na abincin Maggi a cikin makon farko: "Farkon tafiya"

Ranar farko
  • A lokacin rana ta farko, ana bada shawarar cinye ɗayan 'ya'yan itatuwa masu zuwa ba tare da hani ba: apricots, kankana, kankana, lemu, apples, pears, abarba;
  • abincin rana - dafaffen turkey ba tare da fata ba;
  • abincin dare - meatballs.
Rana ta biyu
  • abincin rana - dafaffen turkey ba tare da fata ba;
  • abincin dare - 1 pc. gurasar bran, ƙwai masu dafaffen 2, orange 1 da salatin kayan lambu na karas, barkono mai dadi, cucumbers da tumatir
Rana ta uku
  • abincin rana - tumatir ja, cuku mai ƙarancin mai kuma bai wuce 1 pc ba. gurasa;
  • abincin dare - Boiled fillet ko steamed kaza cutlet ba tare da ƙara gishiri, kayan yaji da albasa ba
Rana ta hudu
  • abincin rana - apples;
  • abincin dare - letas, alayyafo, karas da dafaffen nama maras kyau
Rana ta biyar
  • abincin rana - wake da 2 Boiled qwai;
  • abincin dare - 1 pc. innabi, 150 g steamed hake fillet, cucumbers da albasa
kwana na shida
  • abincin rana - apricots;
  • abincin dare - salatin cucumbers, tumatir, alayyafo da Boiled fillet na zomo
Rana ta bakwai
  • abincin rana - dafaffen zucchini da karas, tumatir 1 da orange 1;
  • abincin dare - turkey tururi ba tare da fata, da kuma dafaffen kayan lambu: kore Peas, eggplants, albasa da tumatir

Samfurin menu na abinci na Maggi na mako na biyu: "Yanayin jaraba"

Ranar farko
  • abincin rana - kokwamba da karas salatin, Boiled nama zomo;
  • abincin dare - tumatir, Boiled qwai - 2 inji mai kwakwalwa, albasa, innabi - 1 pc.
Rana ta biyu
  • abincin rana - stewed zucchini da eggplant, Boiled kaza nono;
  • abincin dare - orange - 1 pc. , Boiled qwai - 2 inji mai kwakwalwa.
Rana ta uku
  • abincin rana - turkey, alayyafo, cucumbers;
  • abincin dare - qwai mai laushi - 2 inji mai kwakwalwa, tangerines
Rana ta hudu
  • abincin rana - cuku mai ƙananan mai (Adyghe, feta), dafaffen koren wake, 2 qwai mai laushi;
  • abincin dare - yanki na kankana, 2 dafaffen ƙwai
Rana ta biyar
  • abincin rana - cutlet kifi na abinci daga nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in mai, ba tare da ƙara kayan yaji ba, ko dafaffen pike perch / cod fillet;
  • abincin dare - Boiled kaza qwai - 2 inji mai kwakwalwa.
kwana na shida
  • abincin rana - ruwan tumatir, steamed zomo, pears;
  • abincin dare - salatin 'ya'yan itace na guna, peach, orange da apples
Rana ta bakwai
  • abincin rana - Boiled koren wake, squash, kaza marar fata, tangerines - 2 inji mai kwakwalwa;
  • abincin dare - tumatir, karas da zucchini puree, grapefruit - 1 pc. , Boiled turkey.

Ana iya amfani da nama akan abincin Maggi kawai a cikin nau'ikan masu ƙarancin mai. Mafi kyawun bayani shine abincin abinci, mai sauƙin narkewar kaza, turkey da zomo fillet tare da ƙananan abun ciki (har zuwa 5. 5%). An haramta shi sosai don cinye naman alade mai yawan kalori (53%) da rago (18%) yayin bin hanyar asarar nauyi na furotin, yayin da suke rage tsarin asarar nauyi kuma suna ba da gudummawa ga sakamako mai muni.

Samfurin menu na abinci na Maggi na mako na uku: "Hanyar hanya azaman hanyar rayuwa"

Ranar farko
  • A cikin rana ana ba da shawarar cinye kowane 'ya'yan itace, ban da dabino, mango, ɓaure, ayaba da inabi, a cikin adadi mara iyaka.
Rana ta biyu
  • daga 08: 30 zuwa 18: 00 ana ba da shawarar cin salads iri-iri daga kayan lambu mai sabo da dafaffe. Yana da mahimmanci don guje wa haɗa su da busassun hatsi da dankali.
Rana ta uku
  • A lokacin rana, an ba da izinin cinye kayan lambu da 'ya'yan itatuwa a adadi mara iyaka. Bugu da kari, baya ga gamsar da yunwa, suna da tasiri mai kyau a jiki, suna ba shi abinci mai gina jiki. Ana so a fi son dafaffen kayan lambu a ranar 17 ga abincin Maggi.
Rana ta hudu
  • Da rana, ana barin ku ku ci dafaffen kayan lambu kawai, ban da farin kabeji, latas, da kuma dafaffen kifi ko tururi kamar su pollock, hake, pike, pike perch, haddock, cod, da perch.
Rana ta biyar
  • Abincin yau da kullun ya haɗa da dafaffen nama (kaza, turkey, zomo, maraƙin maraƙi) da kuma dafaffen kayan lambu.
Rana ta shida da bakwai
  • a ranar 20-21st, ana bada shawarar cinye nau'in 'ya'yan itace guda ɗaya kawai (misali, peaches ko apricots), wanda ya kamata a cinye shi daban a cikin kwanaki 6 da 7 na mako na uku.

Samfuran menu na abinci na Maggi na mako na huɗu: "Kimanin sakamako"

Dukkanin jerin abincin da za a iya cinyewa a rana ya kamata a rarraba su daidai da abinci guda uku.

Ranar farko
  • 200 g Boiled kaza fillet ba tare da fata ba;
  • 4 kokwamba;
  • 1 orange ko innabi;
  • 1 gwangwani na tuna ba tare da mai;
  • 4 tumatir;
  • 1 tuwo
Rana ta biyu
  • kowane adadin 'ya'yan itatuwa da aka zaɓa daga jerin masu karɓa;
  • 4 cucumbers da tumatir;
  • 200 g Boiled turkey;
  • 1 tuwo
Rana ta uku
  • dafaffen kayan lambu, ban da dankali;
  • 1 tbsp. l. cuku mai ƙananan mai;
  • 2 kokwamba;
  • 1 itacen inabi ko 2 tangerines;
  • 2 tumatir;
  • 200 g cuku tare da mai abun ciki har zuwa 17%
Rana ta hudu
  • 1 innabi, gurasa, kokwamba da tumatir;
  • 500 g kaza nono
Rana ta biyar
  • cakuda kayan lambu ba tare da sutura ba, wanda ya ƙunshi barkono mai dadi, karas, cucumbers (1 yanki kowane) da tumatir 3;
  • 2 qwai masu tafasa;
  • 1 lemu
kwana na shida
  • 100 g low-mai gida cuku;
  • 1 gurasa;
  • 2 tangerines, tumatir da cucumbers kowanne;
  • 1 gilashin curdled madara;
  • 2 nonon kaji, tururi
Rana ta bakwai
  • 1 gwangwani na tuna ba tare da mai;
  • 1 gurasa;
  • 1 orange;
  • 2 tsp. l. cuku mai ƙananan mai;
  • 2 tumatir;
  • 3 cucumbers.

Maggi rage cin abinci - sakamako

Ba kome da gaske irin nau'in abincin da kuka zaɓa ba. Sakamakon da aka samu zai kasance kusan iri ɗaya. Makon farko na abinci ana kiransa furotin. A wannan lokacin ne za a iya cimma manyan layukan plumb. A matsakaita, mutum ya rasa 0. 8-2 kg kowace rana. Rage nauyi a wannan mataki yana faruwa ne saboda cire wuce haddi daga jiki.

Lokacin da kuka shiga mako na biyu na asarar nauyi, tsarin ƙona mai ya fara. Sabili da haka, layin plumb bai wuce 0. 3 kg kowace rana ba. Bayan makonni biyu, asarar nauyi zai faru har ma a hankali. A lokaci guda kuma, fata za ta ƙara, kuma ƙarar jiki zai ragu sosai.

A kula! Ƙarfin tsarin asarar nauyi yana rinjayar abubuwa daban-daban. Waɗannan sun haɗa da: mutum biorhythms, yanayin rayuwa.

Yadda za a fita daga abinci?

Don ƙarfafa sakamakon da aka samu, kuna buƙatar fita daga rage cin abinci maras-carbohydrate a hankali. Don kauce wa damuwa na kwatsam a jiki, yawan abincin caloric na yau da kullum yana karuwa a hankali.

Bayan kammala cin abinci, ya kamata ku bi ka'idodin daidaitaccen abinci. Ana ba da shawarar iyakance yawan shan barasa, ruwan carbonated, kayan gasa, abinci mai mai da soyayyen abinci.

Bayan mako guda bayan kammala cin abinci, ana ba da shawarar cin tangerine 1 ko lemu da ƙwai kaza 2 don karin kumallo kowace rana. An gabatar da wani madaidaicin menu na sauran abinci a cikin tebur da ke ƙasa.

Ranar farko
  • abincin rana - tumatir, 2 qwai;
  • abincin maraice - wani ɓangare na salatin kayan lambu ba tare da ƙara man sunflower ba, 1 tangerine, 2 qwai
Rana ta biyu
  • abincin yau da kullum - wani nau'i na kayan lambu na kayan lambu tare da seleri da cucumbers;
  • abincin dare - 170 grams na Boiled fillet, 2 qwai, 1-2 tangerines
Rana ta uku
  • abincin rana - wani ɓangare na omelet da aka dafa a cikin tukunyar jirgi biyu;
  • abincin maraice - 150 grams na cuku gida, salatin gwoza, 2 qwai
Rana ta hudu
  • abincin yau da kullun - qwai 2, ganyen kabeji na kasar Sin;
  • abincin dare - zucchini, stewed karas, 150 grams na hake, dafa shi a cikin tukunyar jirgi biyu.
Rana ta biyar
  • abincin rana - 2 qwai mai laushi mai laushi, ƙananan adadin alayyafo;
  • abincin dare - 150 grams na Boiled hake fillet, 0. 1 kg na kore Peas
kwana na shida
  • abincin rana - 2 kiwi;
  • abincin dare - nama, kokwamba salatin tare da seleri da tumatir
Rana ta bakwai
  • abincin rana - wani ɓangare na gasa fillet kaza tare da tumatir;
  • abincin yamma - 170 Boiled fillet na zomo, wani ɓangare na stewed farin kabeji

Tsarin abinci na gina jiki-citrus, wanda asibitin waje ya ƙirƙira shi, yana taimaka muku rasa daga 5 zuwa 20 ƙarin fam. Idan kana buƙatar rasa kilogiram 6-8, mafi kyawun zaɓi shine bin abincin gina jiki na mako biyu.

Kayan girke-girke

Saboda rage cin abinci maras nauyi, kiyaye ƙarancin abincin carbohydrate yana da wahala sosai. A ƙasa akwai girke-girke da yawa waɗanda zasu taimaka muku samun yanayin da ya dace da sarrafa menu na ku.

Nikakken nama mirgine

Dole ne ku fara shirya samfuran masu zuwa:

  • 450 grams na zomo fillet;
  • 1 kwai kaza;
  • 1 karamin albasa;
  • 2 tafarnuwa cloves;
  • karamin adadin Dill da faski.

Jerin mataki-mataki na shirya tasa yayi kama da haka:

  • Albasa da nama suna buƙatar a yanka ta ta amfani da blender.
  • Ƙara 1 danyen kwai kaji zuwa taro da aka samu. Sa'an nan kuma an shimfiɗa shi a kan fim din abinci a cikin wani Layer 20 mm, yayyafa shi da yankakken dill da tafarnuwa.
  • Nikakken naman da aka yi da zomo ana mirgine shi a cikin ƙaramin bidi'a, a sanya shi a cikin foil ɗin abinci, a sanya shi a kan takardar burodi.
  • An preheated tanda zuwa 180 ° C.
  • Ana gasa tasa na minti 20.
  • Bayan ƙayyadaddun lokaci ya wuce, buɗe takarda mai ɓoye kaɗan sannan a saka nadi a cikin tanda na wasu mintuna 10 (don ya yi launin ruwan kasa).

Kayan lambu casserole

Abincin kayan lambu ya ƙunshi:

  • 2 kananan Boiled karas;
  • 200 grams na sabo ne kore Peas;
  • 2 qwai kaza;
  • alayyahu kadan.

Matakan dafa abinci:

  • Ana yanka karas a kan m grater. Ana haɗe shi da koren peas kuma an sanya shi a cikin akwati maras sanda (a cikin yadudduka).
  • Ana zuba ruwan kayan lambu tare da kwai da aka tsiya.
  • Ana gasa tasa a cikin tanda (yana saita zafin jiki zuwa 180 ° C) na minti 25.
  • An yi ado da abincin da aka gama tare da dill ko faski.

Maimakon kore Peas da yankakken karas, dafaffen wake ko zucchini ana amfani da su a matsayin manyan abubuwan da ke cikin casserole. Ana ba da shawarar cin abinci fiye da ɗaya na kayan lambu a kowace rana.

Cukulan gida na gida

Sunadaran madara sun ƙunshi mafi yawan amino acid fiye da furotin dabba. Hanyar cuku-cuku don asarar nauyi ya haɗa da yawan amfani da samfuran madara maras ƙiba a kullum. Kuna iya yin shi cikin sauƙi a gida da kanku.

Don shirya cuku gida za ku buƙaci:

  • 2 lita na 1. 5% madara;
  • 2 tablespoons vinegar.

Da farko, madara dole ne a mai tsanani zuwa zafin jiki na 120 ° C, sa'an nan kuma an cire jita-jita daga zafi, a hankali zuba vinegar a ciki. Sakamakon cakuda yana motsawa akai-akai. Don ware curds daga whey, kuna buƙatar barin cakuda a gefe na minti 25. Bayan haka, yi amfani da colander don zubar da ruwa mai yawa. Don hana ƙananan ɓangarorin samfurin daga "yayo" ta wurinsa, wajibi ne a sanya wani gauze a kasan akwati. Sakamakon taro yana wanke ƙarƙashin ruwa mai sanyi kuma an matse shi sosai.

Salatin low-calorie

Abincin ƙarancin carbohydrate yana da wahala musamman don jurewa a farkon matakin (a cikin makon farko). A wannan lokacin, jikin da ke rasa nauyi ya dace da sabon menu. Don sauƙaƙa sauƙaƙan canji zuwa abinci mai ƙarancin kalori, zaku iya dafa Cockerel na Zinare lokaci-lokaci.

Babban abubuwan da ke cikin salatin ƙarancin kalori:

  • 0. 4 kilogiram na kaza fillet;
  • 1 apple;
  • 1 tangerine;
  • 1 teaspoon soya miya.

Algorithm na shirye-shiryen salatin yana da sauƙi:

  • Ana tafasa naman kaza har sai an dahu rabi.
  • Apple da tangerine suna niƙa a cikin wani blender. Sakamakon taro yana cike da miya. Bayan haka, sai a zuba a cikin naman, a juya zafi zuwa ƙasa, kuma a dafa abinci na minti 10.
  • Bayan wannan lokacin, yayyafa fillet ɗin kaza tare da cokali 1 na ruwan 'ya'yan itace lemun tsami.

Cuku casserole

Don shirya casserole za ku buƙaci:

  • 500 grams na cuku gida 3%;
  • 1 kwai kaza;
  • 0. 25 kg apples.

A kwasfa apples ɗin, a kwaba su a kan grater mai manyan ramuka, sannan a matse ruwan. Bayan haka an haɗa su tare da adadin da ake buƙata na samfurin madarar fermented. Qwai, a baya an doke su tare da mahautsini, ana kara su a cikin sakamakon da aka samu. Hakanan zaka iya sanya yankan pears da yawa da cokali 4 na kayan zaki a cikin kullu don casserole.

Ana sanya cakuda 'ya'yan itace da curd a cikin tsari mai dacewa, wanda aka fara yayyafa gram 20 na cakuda burodi. Ana sanya akwati a cikin tanda don gasa. Lokacin dafa abinci: minti 35 a 190 ° C. Don ƙirƙirar ɓawon burodi, cire casserole daga tanda ko steamer mintuna 5 kafin ƙarshen tsarin dafa abinci, yayyafa shi da cuku mai ƙarancin mai, sannan a mayar da shi. Mutanen da ke bin abincin cuku gida ana ba da shawarar su cinye gram 150 na tasa sau biyu a mako.

Naman sa yaji

Naman sa ya ƙunshi babban adadin manganese, jan karfe, potassium, zinc, calcium, da phosphorus. Bugu da ƙari, naman saniya yana da wadata a bitamin B da bitamin A. Don shirya abinci mai dadi, kana buƙatar yanke wani yanki na naman sa, ƙara barkono ja, ruwan 'ya'yan itace orange, Basil kadan, da gishiri. Ana sanya naman a cikin nau'i na musamman kuma a gasa har sai an dafa shi.

Salatin Girkanci

Wannan tasa ya ɗan bambanta da salatin Girkanci na gargajiya. Kuna buƙatar ɗaukar kokwamba 1 da tumatir, ƙara 200 grams na cuku diced zuwa kayan lambu. Sa'an nan kuma ƙara karamin adadin yankakken albasa da barkono kararrawa 1, a yanka a cikin sirara, a cikin tasa. An haɗa dukkan kayan aikin salatin, an ƙara ɗan Basil da ganye na Provencal.

Cottage cuku tare da tafarnuwa da ganye

Don shirya cuku gida za ku buƙaci:

  • faski;
  • 200 grams na cuku mai ƙananan mai;
  • dill;
  • albasa kore;
  • tafarnuwa.

Ana buƙatar yankan ganye kuma a haɗe shi da cuku mai ƙarancin mai. Kuna iya ƙara gishiri kaɗan zuwa cakuda da aka gama.

Steam omelette tare da kayan lambu

Pre-dafa broccoli, farin kabeji da zucchini a cikin injin tururi. A wannan lokacin, a yi cakuda qwai biyu, barkono, gishiri kaɗan, da 10 ml na ruwa. Bayan wannan, ana canja kayan lambu zuwa wani nau'i na musamman. Ana zuba su tare da cakuda da aka shirya kuma ana dafa jita-jita a cikin tukunyar jirgi biyu na minti 15.

Amfanin abincin Maggi ya dogara ne akan halayen mutum ɗaya na jiki. Bugu da ƙari, ya kamata ku sani a fili cewa kasancewar karin fam sau da yawa yana tare da cututtuka na hali. Sakamakon haka, abubuwan da ke haifar da kiba mai yawa na iya samun bayanan tunani. A wannan yanayin, kuna buƙatar ɗaukar cikakkiyar hanya don asarar nauyi.